12B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12B3

Diễn đàn của lớp 12B3 Đào Duy Từ

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Buôn Chuyện

Go down 
PRO_E398
thuynt
daicanamhehe
lacbuocgiangho
noir & long
rosy
big_bang
admin
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
rosy

rosy

Buôn Chuyện - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeTue Nov 13, 2007 10:50 pm

vodesongmaroi đã viết:
Quân phê mà đi chung công nông với Hồng trứng thì cẩn thận nhá! Xe mà bể lốp thì có mà mượn trâu bò kéo mất. lol!
Quân phê đi chung với tui thì yên tâm đi, ko bị bể lốp đâu. Đi chung xe với ông chỉ sợ tên nào thù dai với ông lại "thọc gậy bánh xe" thui hehehe.... No No No
noir & long

noir & long

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeWed Nov 14, 2007 10:00 pm

À ừ nhờ, quên mất, hôm đấy phải nhờ hải quạ cõng Claudia về, còn vẫy công nông cho hồng trứng.Lúc sau mình về bằng con A380, cúi xuống thấy hải quạ cứ đi một tý lại phải lấy tay đẩy cái gì đấy ra khỏi mặt để nhìn đường ( có vẻ mềm mà nặng,ko phải tóc), còn thằng công nông chở hông trứng phải thuê thêm 2 con voi để tăng cường sức kéo, thế mà đi vẫn ì à ì ạch... lol!
hong_hai

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeFri Nov 16, 2007 6:39 pm

Công nông lại mới ra con A380 mới à. Thông tin này hôm nay tớ mới biết à nha.Mà chú Quân phê đã nhờ anh đưa người đẹp về rồi thì cấm tiếc mà trọc ngoái lung tung nhá
noir & long

noir & long

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeSat Nov 17, 2007 5:23 pm

A ở đây là Airbus, mày thử vào google search A380 xem nó nói gì nhé..bọn đầu máy toa xe suốt ngày chỉ công nông thôi, chán.. Laughing
lenga

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeSun Nov 18, 2007 11:42 am

[quote="rosy"]
vodesongmaroi đã viết:
Quân phê mà đi chung công nông với Hồng trứng thì cẩn thận nhá! Xe mà bể lốp thì có mà mượn trâu bò kéo mất. lol!
Quân phê đi chung với tui thì yên tâm đi, ko bị bể lốp đâu. Đi chung xe với ông chỉ sợ tên nào thù dai với ông lại "thọc gậy bánh xe" thui hehehe.... No No No[/quote
chong oi.................. sunny cheers thu xem co duoc ko neeeeeeeeeeeee
rosy

rosy

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeThu Jan 10, 2008 3:24 pm

Ông trưởng ban liên lạc ơi, tết này có vụ j hay ho ko thế?
Lâu rồi cả lớp ko đi chơi xa, lần này làm 1 chuyến đêêêê..... lol!
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: Tết   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeFri Jan 11, 2008 5:23 pm

Thay mặt trưởng ban liên lac tôi thông báo: tết này chẳng có jì hay ho cả, mong quý vị và các bạn thông cảm! geek Hồng trứng lại nghe Quỳnh điên rủ rê đi chơi xa hả, Q nó lâu ko đc gặp anh em mình nên hơi quá khích đây mà. Mấy đứa con gái ế chồng như Hồng trứng lo mà tìm người yêu đi, học tập Hằng, Nhàn béo ý( Tuy ko xinh nhưng vẫn bắt đc người khác lấy mình)hehe. lol! Đi chơi mà mỗi đứa pkải mang theo 1 cái nồi cơm điện thì kỳ quái lắm. Tôi xin đề xuất anh em mình tết này mỗi thằng kiếm cái xe đạp đi du xuân cho nó xìtin. HAHA Có ai đồng ý ko?
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeSat Jan 12, 2008 10:24 am

vodesongmaroi đã viết:
Thay mặt trưởng ban liên lac tôi thông báo: tết này chẳng có jì hay ho cả, mong quý vị và các bạn thông cảm! geek Hồng trứng lại nghe Quỳnh điên rủ rê đi chơi xa hả, Q nó lâu ko đc gặp anh em mình nên hơi quá khích đây mà. Mấy đứa con gái ế chồng như Hồng trứng lo mà tìm người yêu đi, học tập Hằng, Nhàn béo ý( Tuy ko xinh nhưng vẫn bắt đc người khác lấy mình)hehe. lol! Đi chơi mà mỗi đứa pkải mang theo 1 cái nồi cơm điện thì kỳ quái lắm. Tôi xin đề xuất anh em mình tết này mỗi thằng kiếm cái xe đạp đi du xuân cho nó xìtin. HAHA Có ai đồng ý ko?

Ý kiến của Cường được đấy.Tớ đồng ý luôn.Tết về kiếm cái xe đạp đi du xuân cho nó máu.Ngày trước cấp 3 cũng toàn đạp xe đạp đi chơi là gì. lol! lol! lol! Còn cái vụ đi chơi xa của Hồng trứng với Quỳnh rùa phải xem lại cái đã. Về trưng cầu dân ý bà con B3 xem thế nào. Laughing Laughing
https://12b3.forumotion.net
rosy

rosy

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeSun Jan 13, 2008 11:03 am

vodesongmaroi đã viết:
Cảm ơn ông nhưng ông lo cho thân ông trước đi, tui còn thấy ông đáng lo hơn đấy. Đi xe đạp hả? Sau 5 năm mài đũng quần và tập thành người trưởng thành (bằng cách tăng "thuốc bổ" cho phổi và dạ dày) để xem các ông đi xe đạp cách nào nhé hehehe..... lol!
hong_hai

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeSun Jan 13, 2008 2:13 pm

rosy đã viết:
vodesongmaroi đã viết:
Cảm ơn ông nhưng ông lo cho thân ông trước đi, tui còn thấy ông đáng lo hơn đấy. Đi xe đạp hả? Sau 5 năm mài đũng quần và tập thành người trưởng thành (bằng cách tăng "thuốc bổ" cho phổi và dạ dày) để xem các ông đi xe đạp cách nào nhé hehehe..... lol!
Tớ thấy hay nhất là tết này để chú Cường đèo Hồng trứng đi chơi bằng xe đạp. Hô! hô! đảm bảo tăng cường thể lực cho vụ bóng đá
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: Tết   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeMon Jan 14, 2008 12:15 pm

Thằng Hải định chọc gậy bánh xe hả? ko ngờ môn này nó giỏi hơn cả đá bóng. Mày nghe thấy rồi chứ!: Nếu Hồng như ngày xưa thì tao tình nguyện đèo ngay ( Đội trưởng phải tiên phong lãnh trách nhiệm cho anh em chứ, thế nó mới là đàn ông, ý quên là con trai. Thế hồng trứng mới biết con trai b3 ga lăng thế nào Hồng trứng nhẩy?) Nhưng theo như khổ chủ đã nói sau 5 năm tẩm bổ (bằng cách tăng "thuốc bổ" cho phổi và dạ dày) thì thằng nào đèo Hồng tao cho đá chính, miễn tiền đóng góp luôn. ok?
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeMon Jan 14, 2008 6:58 pm

vodesongmaroi đã viết:
Thằng Hải định chọc gậy bánh xe hả? ko ngờ môn này nó giỏi hơn cả đá bóng. Mày nghe thấy rồi chứ!: Nếu Hồng như ngày xưa thì tao tình nguyện đèo ngay ( Đội trưởng phải tiên phong lãnh trách nhiệm cho anh em chứ, thế nó mới là đàn ông, ý quên là con trai. Thế hồng trứng mới biết con trai b3 ga lăng thế nào Hồng trứng nhẩy?) Nhưng theo như khổ chủ đã nói sau 5 năm tẩm bổ (bằng cách tăng "thuốc bổ" cho phổi và dạ dày) thì thằng nào đèo Hồng tao cho đá chính, miễn tiền đóng góp luôn. ok?

Vụ này hay đấy, nếu mà có hai thằng đẩy phụ giúp đường sau thì tớ xung phong đèo Hồng trứng ngay. Laughing Laughing Laughing
https://12b3.forumotion.net
rosy

rosy

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeMon Jan 14, 2008 11:35 pm

vodesongmaroi đã viết:
Ga lăng hay ko thể hiện ở hành động, cần j ông phải "quẳng cáo" Arrow 5 năm các ông chăm chỉ tăng "thuốc bổ" cho phổi và dạ dày nên vụ này chắc chẳng ông nào được miễn tiền đóng góp đâu lol!
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: haha   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeWed Jan 16, 2008 9:33 am

Anh em có biết Hồng trứng mơ ước jì vào thời điểm này ko? Thì cứ nhìn cái avarta là biết ngay khổ chủ đang nghĩ jì rồi ''ước jì Hồng trứng thành Hồng còi'' ...Hehe! làm sao mà bà trở nên thon thả như con bé ấy nhỉ!!! lúc ấy thì khối thằng b3 bỏ người yêu để chạy theo tán mất.. lol! lol! khàkhà... Giả sử bi h Hồng trứng đang đứng cạnh bờ biển thơ mộng thế kia thì tao đố cả lớp mình rằng ''Hồng có nhảy xuống tắm ko?''
daicanamhehe

daicanamhehe

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitimeSat Dec 06, 2008 2:03 pm

may nam roi chua co nguoi vao hay sao ma mang nhen giang day len the kia ha?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Buôn Chuyện   Buôn Chuyện - Page 3 Icon_minitime

Buôn Chuyện
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3