12B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12B3

Diễn đàn của lớp 12B3 Đào Duy Từ

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chan dung cau thu xat sac nhat tran dau thu 3

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vodesongmaroi

vodesongmaroi

chan dung cau thu xat sac nhat tran dau thu 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: chan dung cau thu xat sac nhat tran dau thu 3   chan dung cau thu xat sac nhat tran dau thu 3 Icon_minitimeMon Oct 15, 2007 11:30 am

Anh em phải thông cảm cho Tài Sơn chớ. Nó phải đi học tiếng anh< kỳ cuối cùng rồi. Chúng mày có muốn bạn ra trường ko? Lỡ nó thi lại rồi tăng ka thì anh em đội bóng có lỗi wá!!!!!Very Happy )
Đội bóng vui mừng chào đón tuyển thủ Quốc Quân mới trở về từ lò đào tạo trẻ LYON nhưng có lẽ do thời tiết ở Việt Nam thay đổi đột ngột nên anh chưa hòa nhập dc với đội bóng anh em thông cảm nhá. À mà xin tuyên dương anh Thành bom Tuy đã 80 ký nhưng anh thi đấu vẫn xuất sắc( anh nên đi hút mỡ bụng ch nó eo ót hơn.HEHE:bball: )
TaiSon

TaiSon

chan dung cau thu xat sac nhat tran dau thu 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chan dung cau thu xat sac nhat tran dau thu 3   chan dung cau thu xat sac nhat tran dau thu 3 Icon_minitimeThu Oct 18, 2007 7:43 pm

[quote=&quot;vodesongmaroi&quot;]Anh em phải thông cảm cho Tài Sơn chớ. Nó phải đi học tiếng anh&lt; kỳ cuối cùng rồi. Chúng mày có muốn bạn ra trường ko? Lỡ nó thi lại rồi tăng ka thì anh em đội bóng có lỗi wá!!!!!Very Happy )
Đội bóng vui mừng chào đón tuyển thủ Quốc Quân mới trở về từ lò đào tạo trẻ LYON nhưng có lẽ do thời tiết ở Việt Nam thay đổi đột ngột nên anh chưa hòa nhập dc với đội bóng anh em thông cảm nhá. À mà xin tuyên dương anh Thành bom Tuy đã 80 ký nhưng anh thi đấu vẫn xuất sắc( anh nên đi hút mỡ bụng ch nó eo ót hơn.HEHE:bball: )[/quote
Embarassed umh xem ra thằng ku vodesongmaroai này hơi bị con thường anh em, Evil or Very Mad xem ra bài bình loạn ah nhầm bình luận có năng khiếu đó nhưng mù cái tiêu đề thì ...có vấn đề affraid Đề nghị phổ cập lại kiến thức tin học hóa bình dân, ẹc ẹc.... tongue

chan dung cau thu xat sac nhat tran dau thu 3
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chan dung cau thu xat sac nhat tran dau thu 3
» Trang Bóng Đá