12B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12B3

Diễn đàn của lớp 12B3 Đào Duy Từ

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
admin
Admin
admin

Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10 Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10   Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10 Icon_minitimeFri Oct 19, 2007 10:21 am

Chúc mừng chị em phụ nữ(thiếu nữ) lớp B3 nhân ngày phụ nữ Việt Nam 20-10.
Chúc công việc suôn sẻ
Sức khỏe đuề huề

Anh em vào Forum chúc cho chị em một vài lời chứ nhỉ.
https://12b3.forumotion.net
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10   Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10 Icon_minitimeFri Oct 19, 2007 9:51 pm

Nhân ngày 20-10 chúc toàn thể chị em phụ nữ lớp 12b3: Ai chua có nguời yêu thì sắm được nguời yêu, ai có nguời yêu rồi thì cố mà cưới đi ko là nó chuồn mất, còn ai mà đã cưới rồi thì mau đẻ đi nhé!! Cho dân số của lớp ngày càng đông vui.hahaa lol! lol! lol! lol! lol!
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10   Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10 Icon_minitimeFri Oct 19, 2007 11:06 pm

oái cha!!! Chúc y như thành viên vodesongma nhá . Nhưng cái vụ...em bé Laughing Laughing có khi phải từ từ chứ không thì anh em lại không nhận ra mất ấy chứ bounce bounce bounce bounce bounce bounce
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10   Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10 Icon_minitimeSat Oct 20, 2007 11:20 am

Thế giới 1 năm có 365 ngày, 8760h để cho con người có thể bộc lộ cảm xúc của mình. Nhưng ngày hôm nay, thì hoàn toàn khác đối với tôi: Tôi có cảm giác rằng dường như ngày hôm nay trái đất như ngừng quay, gió như ngừng thổi (mặc dù hôm nay đi ngoài đường hít hơi nhiều bụi), trái tim như ngừng đập sunny . Tất cả đều hướng về lễ truy điệu ngày 20-10 ( ngày chúng ta dành cho phụ nữ tất cả những jì tốt đẹp nhất sau 364 ngày chúng ta vùi dập họ ko thương tiếc. rendeer Hehe . Nào tất cả đàn ông lớp 12b3 hãy cùng tôi tôn vinh chị em lớp mình nhé. Đừng tiếc lời tán dương nhé kẻo họ lại tủi thân. À mà ko biết anh Huệ nhà ta tặng em Hảo cái jì nhân ngày này nhỉ? Ko phải là nhẫn cưới chứ ? Thôi em phải học đây mai thi rùi, tối nay ở nhà ôn bài cho khỏe, ra đường chỉ tổ hít bụi,tốn tiền.HEHEHE flower flower flower flower flower
thuynt

thuynt

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10   Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10 Icon_minitimeMon Oct 22, 2007 4:37 pm

Sad Thanks

Xin chân thành cảm ơn những lời chúc của anh em B3. Chị em xin nhận hết.

Nhân đây mình cũng chúc chị em B3 luôn xinh đẹp, khỏe mạnh, thành đạt và thật hành phúc.

sunny Laughing Laughing flower
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10   Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10 Icon_minitimeMon Oct 22, 2007 6:16 pm

thuynt đã viết:
Sad Thanks

Nhân đây mình cũng chúc chị em B3 luôn xinh đẹp, khỏe mạnh, thành đạt và thật hành phúc.

Nhận ít thôi em không lại không bít để đâu mất Razz Razz Razz
thuynt

thuynt

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10   Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10 Icon_minitimeThu Oct 25, 2007 3:49 pm

TaiSon đã viết:
thuynt đã viết:
Sad Thanks

Nhận ít thôi em không lại không bít để đâu mất Razz Razz Razz

Nhận ít thì bảo không chân thành, nhận hết thì lại nói thế. Nếu thế thì chỉ có cách sau chúc ít thôi nhé.
Rolling Eyes Question Exclamation
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10   Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10 Icon_minitime

Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10
Trang 1 trong tổng số 1 trang