12B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12B3

Diễn đàn của lớp 12B3 Đào Duy Từ

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN

Go down 
admin
hong chip
vodesongmaroi
7 posters
Tác giảThông điệp
vodesongmaroi

vodesongmaroi

TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Empty
Bài gửiTiêu đề: TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN   TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Icon_minitimeTue Oct 23, 2007 11:08 pm

ALÔ.ALÔ123456789, THÔNG BÁO KHẨN CẤP!!! TIN NÀY SỐT DẺO LẰM PHẢI NÓI CÁI TIN NÀY SÁNH NGANG VỚI VỤ VÀNGANH TRÊN TIVI ẤY. TUI XIN ĐC TIẾT LỘ VỚI BÀ CON NGAY ĐÂY: VÀO HỒI 21H NGÀY 21 THÁNG 10 NĂM 2007 THEO NGUỒN TIN ĐÁNG TIN CẬY 100% TÔI BIẾT RẮNG LỚP 12B3 SẮP CHÀO ĐÓN 1 THÀNH VIÊN MỚI, ANH EM TA SẮP LÊN CHỨC CHÚ BÁC RỒI ĐẤY.HEHE!!! Very Happy NHÀN BÉO SẮP CÓ EM BÉ!!! Smile SmileSmileSmileSmile
(ANH EM CÓ THỂ KIỂM TRA LẠI NGUỒN TIN NÀY BẮNG CÁCH GỌI ĐIỆN THOẠI CHO NHÀN BÉO.HEHE)

(Anh em ơi ngày mai 26-10 là sinh nhật thằng Chính Sâm lớp mình đó. Sao ko thấy nó nói gì nhỉ? Anh em biết thì chúc mừng vài câu cho nó đỡ tủi thân nhé. À mà Chính Sam đi làm rồi chắc tổ chức sinh nhật hoành tráng lắm anh em đến dự nhé. Nhân tiện tổ chức một trận ĐẾCHẾ chào mưng Quân phê về Việt Nam chứ nhỉ?Ok Basketball )

( sáng chủ nhật này đá bóng sân Dịnh Công nhé. 7h đá rồi anh em nhớ đi cho đủ. Thông báo này thay cho tin nhắn và giấy mời)

Được sửa bởi ngày Fri Oct 26, 2007 10:18 am; sửa lần 2.
hong chip

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN   TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Icon_minitimeWed Oct 24, 2007 1:09 pm

Thế là sắp lên chức rồi a? Em chưa chuâmr bị gì cả, em còn chưa nhìn thấy chồng Nhàn béo thế mà sắp nhìn thấy con Nhàn béo rồi a?? Thế đâm hay .... nhìn thấy con coi như thấy bố luôn đấy nhỉ???? Đúng không bà con !!!!!
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN   TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Icon_minitimeWed Oct 24, 2007 2:23 pm

Đấy là tin vui chứ.Sao là tin giật gân như Cường nói được.Chúc mừng Nhàn béo cái nhề....
https://12b3.forumotion.net
noir & long

noir & long

Bài gửiTiêu đề: hoho   TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Icon_minitimeWed Oct 24, 2007 5:30 pm

hom truoc thang cu cuong co noi voi toi mot cau rat chi li the nay:
"chi em cuoi voi de con som qua, anh em lay dau gi de chuc mung day, thoi cu dai dien la may thang di lam vay" Very Happy Very Happy Very Happy
thay cau nay cung hay ho a nha
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN   TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Icon_minitimeWed Oct 24, 2007 5:50 pm

noir & long đã viết:
"chi em cuoi voi de con som qua, anh em lay dau gi de chuc mung day, thoi cu dai dien la may thang di lam vay" Very Happy Very Happy Very Happy

Thế Quân phê chưa nghe đến câu :"Của ít lòng nhiều" à.
Quan trọng là tấm lòng. Mà này gõ tiếng Việt không dấu đọc đau cả đầu.Hôm sau mà post bài thì gõ có dấu đi nhá.
Chúc cho Nhàn béo mẹ tròn con vuông. À mà mẹ đã tròn rồi thì thôi.
Tiếp bước Nhàn béo hình như còn Hằng bí thư xắp lên xe hoa rồi hay sao ý(Nghe thiên hạ đồn thế). Thế mà khổ chủ chẳng có tin tức gì nhẩy. lol!
https://12b3.forumotion.net
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: hichic   TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Icon_minitimeWed Oct 24, 2007 9:38 pm

Tui cũng đã thấy mặt mũi ai trong gia đình con Nhàn béo đâu. Ấy chết!nó có chồng rồi mà mình chẳng tôn trọng jì.Thôi để tết về anh em gặp mặt cả gia đình nó luôn thể.Tết này chắc chưa phải mừng tuổi cháu bé đâu nhỉ. May wá!!!!!hehehe Laughing
thuynt

thuynt

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN   TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Icon_minitimeThu Oct 25, 2007 4:07 pm

Tin đồn Nhàn béo có em bé là thật đấy. Tết này mọi người tập trung lại đi chúc mừng nó nhé. Hôm T nghe tin, sướng quá nhảy phốc lên rồi chúc mừng rối rít. Hiện nay bà mẹ trẻ đang nháo nhác đi hỏi quần áo cũ cho em bé đấy. Tâm trạng qua điện thoại có vẻ vui lắm các bác ạ. Được cái chị nhà ta "trộm vía" nên hình như không thấy hiện tượng nghén gì cả. Mong sao cháu bé cũng như mẹ nó là tốt rồi. Laughing
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN   TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Icon_minitimeThu Oct 25, 2007 5:28 pm

Admin đã viết:
noir & long đã viết:

Thế Quân phê chưa nghe đến câu :"Của ít lòng nhiều" à.
Quan trọng là tấm lòng. Mà này gõ tiếng Việt không dấu đọc đau cả đầu.Hôm sau mà post bài thì gõ có dấu đi nhá.
Chúc cho Nhàn béo mẹ tròn con vuông. À mà mẹ đã tròn rồi thì thôi.
Tiếp bước Nhàn béo hình như còn Hằng bí thư xắp lên xe hoa rồi hay sao ý(Nghe thiên hạ đồn thế). Thế mà khổ chủ chẳng có tin tức gì nhẩy. lol!

( Thằng Linh cẩu chúc thế thì ko đc rồi. Ai lại chúc mẹ tròn con vuông bao jờ. Con nó mà vuông thì có mà dị dạng, đột biến gien àlol! lol! )
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN   TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Icon_minitimeSat Oct 27, 2007 8:19 pm

umh, đúng là chợ chiều bây giờ mới bít cái gì Nhàn béo cũng đi trước pà kon nhẩy, thoai mẹ nó thì ...tròn roài ta chúc cho cháu nó giống... papa nó vậy . phải thế không ta????cheers cheers cheers
hong_hai

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN   TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Icon_minitimeSun Oct 28, 2007 1:40 pm

A! Chúc mừng Nhàn béo nhá
mà Hồng Chíp bảo gặp bố cũng như gặp con à. Thế nhỡ cháu nó không giống bố thì sao
ha ha đùa đấy
Các bạn gái cố noi gương Nhàn béo nhá ... À quên các bạn đều chưa cưới
sory sory
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN   TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN Icon_minitime

TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN
Trang 1 trong tổng số 1 trang