12B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12B3

Diễn đàn của lớp 12B3 Đào Duy Từ

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trang Bóng Đá

Go down 
tranhang
ZOZO
big_bang
PRO_E398
hong_hai
admin
vodesongmaroi
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Trang Bóng Đá - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: trận đấu đầu năm   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeFri Jan 04, 2008 4:51 pm

Chào các bạn! chúng ta bước vào năm mới với những khó khăn và thử thách lớn hơn. Và ngay trận đấu đầu tiên là gặp đối thủ mạnh nhất theo tôi đánh giá: đội mà trong năm vừa qua chúng ta ko thể thắng đc, nhưng tình hình bi h đã khác, đội mình ko còn gà như trước nữa. Đó là lí do để tôi tin vào thắng lợi!! lol! Anh em hãy dành thắng lợi kiếm tiền mừng sinh nhật bạn Cẩu nhé( trận này đá tiền mà, nghe nói lớn lắm!) sau trận anh em lại đi nhậu lol! lol! lol! Sướng
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: trận đấu đầu năm   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeFri Jan 04, 2008 4:52 pm

Chào các bạn! chúng ta bước vào năm mới với những khó khăn và thử thách lớn hơn. Và ngay trận đấu đầu tiên là gặp đối thủ mạnh nhất theo tôi đánh giá: đội mà trong năm vừa qua chúng ta ko thể thắng đc, nhưng tình hình bi h đã khác, đội mình ko còn gà như trước nữa. Đó là lí do để tôi tin vào thắng lợi!! lol! Anh em hãy dành thắng lợi kiếm tiền mừng sinh nhật bạn Cẩu nhé( trận này đá tiền mà, nghe nói lớn lắm!) sau trận anh em lại đi nhậu lol! lol! lol! Sướng. Cac ban dung quen mang theo tien.hehe
tuyetinhcongtu

tuyetinhcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeSat Jan 05, 2008 6:43 pm

Sáng mai đá đấu ăn tiền rồi mà hôm nay 5h chiều bác Cường gọi ĐT rủ lên sân Vạn Phúc đá, sợ thật No
Đá tiền là có tính chất ăn thua rồi, ko còn là giao hữu nữa, anh em chuẩn bị tinh thần đi nhé, kể cả đối tác là người quen. Theo kinh nghiệm của tôi là thế đéo nào cũng có bem nhau, vì thế bác nào có tuýp, giáo mác j cứ mang đi afro
ZOZO

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeSat Jan 05, 2008 9:00 pm

hix, chu tuyettinhcongtu nay tuong tuong ghe qua. Ma thang hai qua mau the, ru da tien lam quai gi mat vui scratch . hehe, Da vay anh em phai co thang de lay tien mung sinh nhat linh cau nha' Basketball Basketball
lacbuocgiangho

lacbuocgiangho

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeWed Jan 09, 2008 12:12 am

Chủ nhật 13/1/08 có đá bóng không vậy. hehehehe tao đi với. lâu nay bânận bịu kiếm ít tiền qỷ bóng đá nên không đi thường xuyên được. mọi người thông cảm nha.
tuyetinhcongtu

tuyetinhcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeWed Jan 09, 2008 8:50 am

Sao forum đội bóng mình dạo này buồn thế silent Mở đầu năm mới, tiện thể mừng SN bác Linh cẩu bằng 1 trận hoành tráng thế mà ko ai post bài ah.
Bác VỡđêsôngMãrồi, bác Hải quạ đâu rồi
Mad
hong_hai

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeThu Jan 10, 2008 3:59 pm

Anh em ai cũng bảo 4rum buồn mà vào chả thấy có bài nào mơí cả. Có lẽ bà con nhà mình mới chỉ có thói quen vào để đọc chứ chưa có thói quen vào để viết. Giá mà post bài cũng có "nhuận bút" nhỉ! Tình hình chắc khác ngay scratch scratch
Trận đấu vừa rồi có thể nói là thắng tưng bừng nhưng cũng khá vất vả. Anh em thằng nào cũng cố gắng để dành tặng chiến thắng này mừng sinh nhật Linh Cẩu( Có lẽ hơi quá nhời, mừng sinh nhật chỉ là cái cớ- "ăn xiền" mới là quan trọng hê! hê!)
Chú Tuyệt tình công tử chắc máu kiếm hiệp nên đoán sẽ có bem nhau. Chú Cường nghe thấy thế , có lẽ lo xa gọi ngay 2 ngoại binh rất to con theo. Còn anh em cũng khí thế đi đông đảo, k biết có chú nào mang giáo mác, tuýp tiếc gì k chứ mũ bảo hiểm thì thằng nào cũng có, lúc "chiến đấu" thì cũng tiện. afro afro afro
Hơ! nói thế thôi chứ trận đấu cũng diễn ra êm đẹp, k có xô sát nào. Chỉ có điều đáng tiếc là chú Linh Cẩu nhà ta vẫn éo chịu ghi bàn, k biết anh còn chờ đến khi nào nữa đây? Mà anh em cũng phải thông cảm chứ: động viên , anh ủi thôi chứ ai lại cứ chửi em nó thế. Tội nghiệp!!! Sad
Chiến thắng rồi thì cũng phải đi liên hoan chứ, tiện thể mừng sinh nhật Linh cẩu luôn, mà sinh nhật "Cẩu" chẳng nhẽ lại đi ăn thịt chó. Thôi anh em đi ăn thịt ếch vậy.
Đến đây thì mới được chứng kiến "pha phối hợp" ăn ý nhất trong ngày. Lúc đấy đã là lượt ếch chiên cuối rồi, chú Cường mới mời Linh cẩu 1 cái đùi ếch to tướng- Ờ nghe ra thì cũng có lí, sinh nhật nó mà. Mà chẳng nhẽ nó mời mà mình k mời lại thế là 1 cái đùi ếch bự khác lại bay vào bát chú Cuờng. Anh em bị bọn nó lừa rồi thấy chưa!!! Evil or Very Mad Evil or Very Mad Hai thằng mất dạy chọn ngay 2 cái đùi ếch tập thể hình cơ bắp to tướng, để lại cho anh em toàn mấy chú "ếch sinh viên" gầy giơ xương. Hừm nhớ lấy! Lần sau mình cũng phải... bắt chước bọn này mới được, có ai muốn làm đối tác k? tongue tongue
Nhậu xong thì ta đi uống nước, cà fê mãi cũng nhàm thế là rủ nhau đi uống trà cho thêm phần thi vị. Vụ này do Tài Sơn giớ thiệu: đi uống trà ông già. Ờ nghe cũng được! Anh em đã có thằng nghĩ đến 1 k gian thơ mộng có vườn cây , ao cá, thêm vài chú chim cảnh nữa thì càng hay. Chủ quán là 1 cụ già "tiên phong đạo cốt", râu tóc bạc phơ- râu dài tới... rún chắc phải cỡ như Ông Bụt, lại rất am hiểu "trà đạo". Còn phục vụ bàn sẽ là mấy em xinh tươi áo dài tha thướt . Sao? Thi vị quá chớ?
Nhưng đến thì mới biết đếch phải. Chả thấy ông già nào cả, người bán trà là ... 1 bà chưa già lắm cỡ khoảng hơn 40 . Trà cũng thấy có nhiều loại, tớ thấy có đề: "Phong hoa tuyết nguyệt" với "Chân thiện mỹ" gì gì đấy. Chả biết Linh cẩu chọn loại nào , chỉ biết khi uống thấy có mùi hoa huệ mỗi tội đặc quá. MỞ ra thấy đầy cả ấm trà khiến thằng An Cóc thắc mắc k biết nó có cho cả bã cũ vào đây k? Còn "mấy em xinh đẹp" là mấy cậu choai choai có nhiệm vụ bê nước sôi nhìn mặt trông đến là gian Crying or Very sad Crying or Very sad
Còn nơi uống trà mới gọi là tao nhã. Thì vỉa hè đấy, dải chiếu ra tha hồ mà ngồi kể ra cũng được "gần thiên nhiên" chỉ tội thằng Linh cẩu vừa uống vừa lo có thằng nào say nó phi cả xe lên đây thì bỏ miệ! Còn tớ thì trộm nghĩ k biết để đảm bảo chỗ này k có mùi lạ thì k biết ban ngày người ta có phải chưng ra mấy cái biển "Cấm ... ấy bậy" k? confused
Nhưng nói gì thì nói âu cũng là 1 kiểu uống trà thú vị. Có lẽ người Nhật cũng còn phải học hỏi "nghệ thuật trà đạo" của dân mình nhiều. Mà những lúc ngồi bốc phét với nhau thế này cũng có nhiều chuyện hay phết. Anh em thằng nào nhớ thì post bài đi nhé.
Ngày hôm nay có lẽ ngoài bàn thắng k được công nhận của tớ ra còn 1 chuyện nữa cũng rất gây tranh cãi. Đó là Sơn Tài với "Em yêu" của nó - ai cao hơn? Tớ thì tớ cho là chú Sơn nhà ta cao hơn ai phản đối thì giơ tay. Xem nào 1, 2, 3, 4 ... Thôi nhiều quá tự đi mà hỏi nó nhá!

Được sửa bởi ngày Sat Jan 26, 2008 2:06 pm; sửa lần 2.
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeFri Jan 11, 2008 10:48 am

Thằng mất dạy, mất dạy!!! người ta bít ông là vì ông nổi lên là một cây bút " thể thao " chứ đâu pải là cây bút bình loạn ' gia đình ' tớ Embarassed Embarassed Embarassed .Ko pải bình loạn, chốt lại thía lày. Tớ cao hơn em iu của tớ Very Happy Very Happy Very Happy
thằng lào fản đối. Dự bị ( kể cả đóng quĩ ) bounce bounce bounce .Tiếp đi, vụ nhậu lẩu ếch. Được! uống trà. Được! tán chuyện cũng. Đươc! Chỉ tiếc là Linh cẩu không ghi được bàn thắng để tự * sướng* sn hắn, để Hải quạ làm hết việc. Tiếc Evil or Very Mad Ngoài ra pải kể đến tân binh thử việc thành công Quân phê, để đáp lại lòng thịnh tình của anh, chuyên gia tài chính của đội Henry Cường đã tạm thu...quĩ 100k gọi là tạm thời ( nhìn cái mẹt quân phê lúc đấy..hố hố ) affraid affraid affraid umh dù sao thì cũng đi kèm lời hứa là chuyển giao cho anh cái ....áo, gọi là chào mừng gia nhập FC B3.zezeze lol! lol! lol! hix Nó mà ko phấn đấu lấy vị trí chính thức của Henry Cường thì hơi...fì, cẩn thận nhá hahaha sunny sunny sunny Chúc tinh thần cả đội
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: fc 36 dau roi?   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeFri Jan 11, 2008 8:29 pm

Hỡi các bạn cổ động viên FC36! chủ nhật tuần này trên sân vận động HÀNG ĐẨY halida Thanh Hóa sẽ gặp ACB. trong lúc khó khăn vì sự ra đi của kẻ phản bội Mai Tiến Thành, thành tích thi đấu của đội ta phụ thuộc rất nhiều vào sự cổ động của các bạn. Hãy đến sân để tận hưởng ko khí bóng đá sội sục, để đc chửi bậy, rất có thể là oánh nhau nữa. hãy gọi cho tôi nếu bạn muốn đi nhé!!!!!
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: dabong   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeWed Jan 16, 2008 9:48 am

Hehe, mặc dù đang thi cử bận rộn tớ cũng tranh thủ thông báo cho anh em tin sốt dẻo. Để đáp ứng tinh thần yêu thể thao của toàn đội chủ nhật tuần này chúng ta gặp lại đối tác Đông Sơn, anh em nhớ mang tiền quỹ đi đóng đề phòng thua trận.hehe..Trận đấu vừa rồi xin tuyên dương tinh thần máu lửa, phải nói chính xác hơn là tinh thần võ sĩ đấm bốc của anh Mai Tai Sơn. Chính nhờ anh gây tâm lý ức chế cho đối thủ mà đội ta mới lội ngược dòng ngoạn mục..hềhề sau trận đấu Sơn có lại gần đối thủ tưởng là choảng nhau tiếp làm cả đội vui mừng chuẩn bị cổ vũ thì ai dè, anh đến xin lỗi, giảng hòa, xin số di động để kết nghĩa anh em...hehe lol! À, mà quên cậu Quân tuần vừa rồi sao ko đi đá bóng nhỉ? làm tớ mang áo đến mà chẳng thấy cậu đâu? tuần này nhớ đi nhé, cả Nguyên mông nũa. Nhớ là sân Giáptứ 10h sáng chủ nhật.
PRO_E398

PRO_E398

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeTue Feb 26, 2008 10:52 am

Dạo ni forum chán rứa Sad Sad , không ai post bài ah? scratch . Hum chủ nhật vừa rùi đá 2 trận trong buổi sáng tại 2 sân khác nhau... thật nhiều điều để nói mà không ai post bài chán wa. Còn với tôi chỉ là ngày đen tối Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad khi một buổi sáng bị thủng lưới nhiều nhất từ trước đến nay mà lại còn bị đau nữa, bực mình wa Suspect Suspect .
Mà chủ nhật vừa rồi cung là ngày tròn một tuần đội bóng có một bạn nữ đầu tiên ( hy vọng không phải duy nhất) của lớp B3 đến cổ vũ ( dù là đến khá muộn) mà cũng không ai post bài, chán rứa. Bạn ấy còn chụp ảnh cho đội bóng nữa, thế mà không ai post bài, chán rứa. Cảm ơn bạn Quỳnh rùa nhé cheers cheers lol! lol!
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeWed Feb 27, 2008 6:10 pm

PRO_E398 đã viết:
Dạo ni forum chán rứa Sad Sad , không ai post bài ah? scratch . Hum chủ nhật vừa rùi đá 2 trận trong buổi sáng tại 2 sân khác nhau... thật nhiều điều để nói mà không ai post bài chán wa. Còn với tôi chỉ là ngày đen tối Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad khi một buổi sáng bị thủng lưới nhiều nhất từ trước đến nay mà lại còn bị đau nữa, bực mình wa Suspect Suspect .
Mà chủ nhật vừa rồi cung là ngày tròn một tuần đội bóng có một bạn nữ đầu tiên ( hy vọng không phải duy nhất) của lớp B3 đến cổ vũ ( dù là đến khá muộn) mà cũng không ai post bài, chán rứa. Bạn ấy còn chụp ảnh cho đội bóng nữa, thế mà không ai post bài, chán rứa. Cảm ơn bạn Quỳnh rùa nhé cheers cheers lol! lol!
Giai điệu nhạc chuông chán rứa của con E398 này nghe cũng e e e gớm. Very Happy Chờ đợi ai pót được cơ chứ,trong khi tình hình kinh tế việt nam thì quá là bi đát: Lạm phát chỉ trong 2 tháng đầu năm đã là 6% trong khi chính phủ quyết giữ nó trong năm 2008 là dưới 8,5%. Chứng khoán thì tuột dốc không panh. Thị trường nhà đất đang có dấu hiệu suy thoái. Và mới đây giá xăng lại tăng lên tới 14.5k/l, quỹ đội bóng thì chưa thu, thêm vào đó là bạn hàng xóm nhà Hải quạ đã bị đuổi khỏi phòng trọ ( hình như là ăn ở bẩn hay sao ý ) Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad sơ sơ thế để giải thik việc ko có bài mới. Với tình hình này có lẽ chúng ta còn phải chờ vào 'chính phủ' với những động thái mới từ họ. sunny Rất mong nhận được sự quan tâm của quí bạn đọc. Xin cám ơn_con cò cheers
tuyetinhcongtu

tuyetinhcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeSat Mar 01, 2008 9:05 pm

Uh, qua mấy trận đấu rồi mà ít bài bình luận quá. Phê bình bác Hải quạ_cây bút được hâm mộ nhất forum với bác Cường_ông bầu đội bóng ko có ý thức post bài j cả pig
Nhận xét của cá nhân là : Qua Tết xem ra anh em vẫn chưa lấy lại đc phong độ, để thua bọn Nga Sơn j đó đến 3-0 ( cũng may là thua trên sân khách và đã kịp thắng lại 6-3 trên sân nhà lol! ). Vậy trong thời gian ngắn vừa rồi ta đã để thua những 2 trận. Đề nghị anh em có kế hoạch luyện tập thế nào đi, ko thua xót tiền sân lắm No
Một số kiến nghị : + Đội nên có 1 quả bóng tử tế để đá cho tốt, chứ dạo này toàn đá bóng lởm, mất cảm giác lắm. Bác bầu Cường nên siết chặt kỷ luật đóng tiền quỹ để mà mua. Mà nếu ko thì Chính sâm mua tặng anh em quả bóng đi ( nó vừa trúng tuyển cv lương 5 chai/ tháng cơ đấy cheers )
+ Mọi người mang đầy đủ áo thi đấu đi. Mấy trận vừa rồi đều thiếu áo, mặc lung tung, ảnh hưởng đến sự quan sát, nhìn người khi thi đấu. Và mọi người cũng nên đi đúng h nữa. Đợt này thực sự cảm thấy ý thức, khí thế của đội mình kém hơn trước.
tuyetinhcongtu

tuyetinhcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeSat Mar 01, 2008 9:10 pm

Àh quên từ hồi cấp 3 đến h, tức là cũng đã 6,7 năm rồi, mình đi đá bóng mới có con gái cổ vũ I love you . Công nhận đá khí thế hẳn lol! . Các bác làm thế nào lôi kéo thêm chị em đén sân đi nhé, cứ xinh xinh như bạn j lần trước là được cheers
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 12, 2008 9:55 pm

Tình hình thứ 6 này anh em kiếm đc đối tác chưa nhi? Chủ nhật này đội bóng tạm nghỉ nhé, nhường sân cho Thắng. Mình định rủ đội NgaSơn đá nhưng sáng chủ nhật lại phải đi ăn cưới thằng Namcai mất rồi, nên e là ko đá đc, với lại thiếu Thắng và Hải quạ nên anh em nghỉ là hợp lý!!! rendeer Mình đề nghị chiều chủ nhật ta họp đội đếchế chứ nhỉ? ý kiến anh em thế nào?
tuyetinhcongtu

tuyetinhcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeThu Mar 13, 2008 6:54 pm

Thứ 6 tuần này đá với đội cũ của mình, tuyển Hải Phòng, cực kỳ trâu bò, toàn tuyển. Tuy nhiên chúng nó cũng có nhược điểm là đá ít, thằng nào đá cũng hay nhưng ko hợp nhau, và quan trọng nhất là vừa mất đi hậu vệ thòng trụ cột ( ko nói chắc các bác cũng biết ngôi sao ấy là ai rồi lol! )
Anh em trận này đá mạnh mẽ, bắt người thật chặt vào nhé.
Nhớ đến sớm chiếm sân bên kia đèn tối, khó nhìn hơn.
Ủng hộ cả 2 tay ý kiến bác Cường chiều CN họp đội chế cheers
hong_hai

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeSun Mar 16, 2008 3:40 pm

tuyetinhcongtu đã viết:
Thứ 6 tuần này đá với đội cũ của mình, tuyển Hải Phòng, cực kỳ trâu bò, toàn tuyển. Tuy nhiên chúng nó cũng có nhược điểm là đá ít, thằng nào đá cũng hay nhưng ko hợp nhau, và quan trọng nhất là vừa mất đi hậu vệ thòng trụ cột ( ko nói chắc các bác cũng biết ngôi sao ấy là ai rồi lol! )
Anh em trận này đá mạnh mẽ, bắt người thật chặt vào nhé.
Nhớ đến sớm chiếm sân bên kia đèn tối, khó nhìn hơn.
Ủng hộ cả 2 tay ý kiến bác Cường chiều CN họp đội chế cheers
Ờ trận vừa rồi anh em đá với mấy con "trâu, bò" thế nào.Có lẽ đúng như nhận định của "con bò lạc" Tuyệttìnhcôngtử chứ hả- ( ông sao là thằng này hở?)
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeSat Mar 22, 2008 10:37 am

Tường thuật trận đấu muộn tối thứ 6 ngày 21-3-2008. Quả là trận đấu bạo lực nhất mà anh em từng chứng kiến. Bạo động đã xảy ra vào phut 89 của trận đấu. Càu thủ suýt gây án là anh Mạnh bẹp - thành viên mới nhất của đội bóng. Tình huống đầu đuôi nó là thế này xin đc tường thuật để giới hâm mộ dc rõ: Đầu tiên xin kể đến chấn thương rách mắt, méo kính của thủ môn An cóc sau khi dính trọn quả bóng của đối thủ, rất may ko phải đi viện, thế là em phải vào bắt thế, em phát bóng lên, cậu thủ đội mình chuyền bóng cho Mạnh. Chẳng biết bọn kèm người đội bạn quyết liệt thế nào mà áp sát, vung tay trúng vào chỗ nhạy cảm của Mạnh ( chỗ này đã cảnh báo là'' nguy hiểm cấm sờ'') thế mà thằng kia ko biết trời cao đất dày, phạm tội tày trời, làm tổn hại đến thế hệ trẻ sau này... Đã phạm lỗi lại còn dơ mặt cho Mạnh tát.... Đáng đời!!! Sau cả đội bạn đuổi theo may mà Manh chạy nhanh ko thì....Thay mặt toàn thể đội bóng tôi quyết định kobao h thi đấu với đốitác HảiPhòng này nữa, đề nghị tìm đối tác nào nhẹ ký hơn để có đánh nhau thì chắc thắng em sẽ tham gia luôn. À, khuyến cáo chú Mạnh ko dc nói bậy trước mặt em Yến nhé....Đề nghị Linh cẩu, Sơn nộp phat 20k vì phải báo trước 1 ngày nếu ko đá bóng . Thắng bướm 20k tội ko mang áo.Ok?
tuyetinhcongtu

tuyetinhcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeSun Mar 23, 2008 10:55 pm

Bác bầu Cường tường thuật pro đấy. Còn vụ phạt tiền thì bác nhớ thu cho bằng hết nhé, hy vọng mỗi trận lịa có thêm vài bác vi phạm nội quy đội bóng để em đỡ phải đóng xiền lol!
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 4:35 pm

Dạo này đội bóng kỷ luật có phần lỏng lẻo quá! Chắc tại tuần đá 2 trận nên ko hào hứng như trước nữa rồi. Nội quy đưa ra mọi người vi phạm ko thấy ai nộp tiền phạt cả...Chán! Hay là thôi nội quy nội queo đi nhé... Hôm tối thứ 6 vừa rồi đội bóng cấp 3 thi đấu với đội đại học của mình hấp dẫn đấy.... Tiếc là đang đá mình đau chân, hôm đấy tôi có to tiếng với anh em đội mình một chút, sorry nhé! Chủ nhật này chắc ko đá dc dâu, Thắng bị ngã xe trẹo chân hay sao ý nên cũng nghỉ luôn. An cóc thì ko muốn đá nữa vì anh chị nó phản đối đá bóng hôm nọ bị rách mắt, còn Mạnh bẹp bảo về quê xin nghỉ..hehe Anh em cố mà đá nhé!!!!
tuyetinhcongtu

tuyetinhcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 9:28 pm

Bác An Cóc sao thế, chơi thể thao thỉnh thoảng dính tí chấn thương là chuyện bình thường mà. Chẳng lẽ bác vì thế mà bỏ đội bóng àh confused Hay là bác nghỉ nhiều quá sợ đi là phải nộp phạt afro Thế đề nghị bác bầu Cường lần này ân xá cho An cóc đi, ko đội bóng lại mất đi thủ môn pro:).
Mà hình như trên box Bóng đá này mình chưa thấy bài nào của thằng cha Thành bom nhỉ. Pa này 1 trận chạy có khi còn ít hơn An cóc nữa ấy chứ affraid Đây có lẽ là kiểu mẫu tiền đạo mới chăng.
Sáng mai bác Cường bảo đá với đội Đông Sơn mà chẳng nhớ là đội nào cả, ko có ấn tượng j, chắc sẽ lại là 1 trận thắng thuyết phục của ae thôi Very Happy
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeThu Apr 03, 2008 11:49 am

Cậu có trí nhớ kém wá đấy. Đá thua bọn nó đến 3-4 lần rồi mà ko biết đội nào.Hừm À, tối thứ 6 đi đá bóng nhớ mang cho An cóc lót gối nhé. Nhìn thằng bạn dạo này dá bóng xây xước kinh wá. Tội nghiệp, anh em phải cưng chiều, động viên ko thủ môn bỏ đội thì mệt anh em đấy.
tuyetinhcongtu

tuyetinhcongtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeThu Apr 03, 2008 6:30 pm

Lại 1 trận thua.
Vậy là trong 5 trận gần đây chúng ta đã thua 3, hoà 2, ko 1 trận thắng, chưa kể 1 trận đá vui thua 7-2.
Báo cáo anh em đã có bọc gối xịn cho bác An Cóc t6 này. Trận này quyết tâm phải thắng để chấm dứt chuỗi trận toàn hoà với thua này.
Evil or Very Mad
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 11:08 am

Phải thắng chứ! Ko phải tớ có thù với đội bóng đại học đâu. Nhưng thực sự là quỹ bóng hết rồi anh em phải chiến đấu vì miếng cơm manh áo thôi. Mà đằng nào thì tớ cũng mất tiền vì mình góp tiền trong cả 2 quỹ mà. Trận này có 2 thằng em BắcNinh đi nên ưu tiên cho nó đá trước anh em nhá!
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 11, 2008 4:32 pm

E hèm! lâu rồi chả thấy thằng đếch nào post bài lên đây cả. Hom nay thể theo nguyện vọng của An cóc tớ post vài dòng cho anh em chơi. Đầu tiên xin thông báo với anh em một tin rất wan trọng: Đội bóng của chúng ta từ nay đã có tên chính thức là KFC ( Gà rán ) tên này có vẻ tiếng anh, vừa ngắn gọn, xúc tích, mà cũng rất dễ để kiếm đc đốitác.hehe Anh em thấy thế nào? Còn một cái tên nữa là ChicKen nhưng tớ thấy tên đầu hay hơn. Ok. thế nhé!
Sau đây là lịch thi đấu các trân tới: 19h30 ngày 11-4 gặp HTĐ3-47
10h ngày 13-4 gặp trẻ Unicef
Đề nghị nhứng ai có tên sau đóng nốt quỹ bóng: Ngọc Thành, Tiến Thành, Tài Sơn,Quyết Thắng.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang Bóng Đá   Trang Bóng Đá - Page 3 Icon_minitime

Trang Bóng Đá
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next