12B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12B3

Diễn đàn của lớp 12B3 Đào Duy Từ

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B

Go down 
admin
lequynh
6 posters
Tác giảThông điệp
lequynh

lequynh

HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B Empty
Bài gửiTiêu đề: HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B   HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B Icon_minitimeMon Nov 26, 2007 2:30 pm

KHI THAT, EM O NONG THON MAI GIO MOI LEN THANH PHO, NHO CAI DAO CHIEU PHIM "DONG KI RA THANH PHO", THAY MINH CUNG GIONG ZAY.Laughing
VÌ CÓ BÁC THÌ CHÊ VIẾT KHÔNG DẤU, RÔI LẠI CON REPLY NỘI DUNG CỦA AI ĐÓ ĐÃ VIẾT, HÍC EM SỢ RÙI CÓ NGÀY EM CŨNG BỊ MÔ XẺ VÌ CÁI TỘI KHÔNG TIẾP CẬN CNTT SỚM.Laughing
MAY MÀ CÓ BÁC "LINH CÂU" NHÀ TA HƯỚNG DẪN, EM MỚI CHÂN ƯỚT CHÂN RÁO VÀO ĐƯỢC ĐẾN DIỄN ĐÀN NÀY ĐẤY. Laughing
KHỔ, NHÀ NGHÈO, CHA MẸ ĐÔNG NÊN EM CÒN ĐÓI CÁI CHỮ LẮM.Sad
MÁ CÁC BÁC HƠI BỊ PHÂN BIỆT CHỦNG TỘC MỘT CÁCH QUÁ ĐÁNG ĐẤY NHÉ, Mad ĐI ĐÂU ĂN CHƠI MÀ KHÔNG RỦ EM, LIỆU HỒN ĐẤY..HEHE BÁC SẼ BỊ EM DỖ THẾ NÀY NÈ Basketball
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B   HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B Icon_minitimeMon Nov 26, 2007 4:15 pm

lequynh đã viết:
KHI THAT, EM O NONG THON MAI GIO MOI LEN THANH PHO, NHO CAI DAO CHIEU PHIM "DONG KI RA THANH PHO", THAY MINH CUNG GIONG ZAY.Laughing
VÌ CÓ BÁC THÌ CHÊ VIẾT KHÔNG DẤU, RÔI LẠI CON REPLY NỘI DUNG CỦA AI ĐÓ ĐÃ VIẾT, HÍC EM SỢ RÙI CÓ NGÀY EM CŨNG BỊ MÔ XẺ VÌ CÁI TỘI KHÔNG TIẾP CẬN CNTT SỚM.Laughing
MAY MÀ CÓ BÁC "LINH CÂU" NHÀ TA HƯỚNG DẪN, EM MỚI CHÂN ƯỚT CHÂN RÁO VÀO ĐƯỢC ĐẾN DIỄN ĐÀN NÀY ĐẤY. Laughing
KHỔ, NHÀ NGHÈO, CHA MẸ ĐÔNG NÊN EM CÒN ĐÓI CÁI CHỮ LẮM.Sad
MÁ CÁC BÁC HƠI BỊ PHÂN BIỆT CHỦNG TỘC MỘT CÁCH QUÁ ĐÁNG ĐẤY NHÉ, Mad ĐI ĐÂU ĂN CHƠI MÀ KHÔNG RỦ EM, LIỆU HỒN ĐẤY..HEHE BÁC SẼ BỊ EM DỖ THẾ NÀY NÈ Basketball

Trời đất. Quỳnh "rùa" zạo này pha zọng miền nam zữ hèn.
https://12b3.forumotion.net
big_bang

big_bang

Bài gửiTiêu đề: Re: HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B   HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B Icon_minitimeMon Nov 26, 2007 4:53 pm

Quỳnh già ơi, chủ nhật này đạp xe ra Hà Nội chơi đi mày. Lớp mình tụ tập liên hoan đấy. Cả nhà đều mong gặp mày như mày mong gặp bọn tao vậy... hihihi. sunny
PRO_E398

PRO_E398

Bài gửiTiêu đề: Re: HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B   HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B Icon_minitimeTue Nov 27, 2007 4:26 pm

Quỳnh ơi, cho đồng bào ngoài này gửi lời hỏi thăm chia sẽ tình hình bão lụt ở trong nớ nha flower . Không biết sao trong đó lũ lụt nhiều zữ zậy ta. Mà Quỳnh nhanh ra ngoài này cho rùi ở trong đó làm chi mà lâu zữ zậy kà Question . Gửi cho ít nắng vào trong nớ nè. sunny sunny
hitle2704

hitle2704

Bài gửiTiêu đề: huhu   HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B Icon_minitimeSat Dec 15, 2007 6:31 pm

chào pà kon!!! ko bít cái nhà này xây lâu chưa mà giờ mình mới bít nhẩy? các bác chẳng thông báo gì với em cả. À quên giới thiệu, em tên là Đức chắc các bác còn nhớ e...lâu lắm rồi chẳng gặp bác nào cả, trốn kĩ thế, hay tại em ở xa thủ đô nên ko gặp nhẩy, giờ e về rùi có gì pà kon cho tui bít với .
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B   HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B Icon_minitimeTue Dec 18, 2007 9:38 am

hitle2704 đã viết:
chào pà kon!!! ko bít cái nhà này xây lâu chưa mà giờ mình mới bít nhẩy? các bác chẳng thông báo gì với em cả. À quên giới thiệu, em tên là Đức chắc các bác còn nhớ e...lâu lắm rồi chẳng gặp bác nào cả, trốn kĩ thế, hay tại em ở xa thủ đô nên ko gặp nhẩy, giờ e về rùi có gì pà kon cho tui bít với .
Umh kái nick nói lên anh giáo viên roài, Very Happy cố làm thành viên tích cực cho room nhá cheers cheers cheers
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B   HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B Icon_minitime

HAHA, HOHO LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC NHẢM SỜ NHÍ VỚI B
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TIN BÁO KHẨN CẤP - TIN GIẬT GÂN
» Buôn Chuyện