12B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12B3

Diễn đàn của lớp 12B3 Đào Duy Từ

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thông tin cưới xin, hội hè...

Go down 
thuynt
tranhang
vodesongmaroi
admin
TaiSon
big_bang
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
big_bang

big_bang

Thông tin cưới xin, hội hè... Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeWed Nov 21, 2007 12:01 pm

Hi all.
Tui lập box này để trao đổi thông tin về hội hè, đình đám cho thuận tiện. Có ai định "rải tờ rơi" thì vào đây thông báo cho anh em bít nhé.
Để khai trương thì thông báo luôn vụ Hằng Bí thở đã chính thức mời ... tui đi đám cưới lúc 7.35 AM. Nhân đây cũng gửi lời cảm ơn Hằng vì may nhờ có H nên tui k bị muộn h làm (hum wa wen đặt đồng hồ Smile ). Lớp mình ai về đc thì tốt, còn ai không về được thì mình sang chia vui với cô dâu tại nhà chú rể nhi Very Happy . Hihi. Linh cẩu tổ chức vụ này nhé. Cho tui đăng ký 1 suất sang Đông Anh.
Ah, còn 1 vấn đề là lâu lắm lớp mình không tụ họp j nhi. Hôm nào họp lớp đi...tớ nhớ mọi người wa'. Lớp trưởng ơi, anh đầu rùi... flower flower flower
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeWed Nov 21, 2007 12:17 pm

Về mặt ý tưởng là ...ngon đấy, không bít có phải sau Hăng là big bang không ta Very Happy Very Happy Very Happy mà lại có thể nghĩ ra cái ý tưởng hay thế...ui,hum nay kái Dương cũng kêu thế...zậy ta gặp nhau đê..cho sớm sớm....alo alo alo jocolor jocolor jocolor
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeWed Nov 21, 2007 2:02 pm

Về vụ đám cưới của Hằng bí thư. Những ai không có điều kiện về nhà gái thì chúng ta sẽ tổ chức đến nhà trai vậy.
https://12b3.forumotion.net
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeWed Nov 21, 2007 2:06 pm

big_bang đã viết:
Hi all.
Tui lập box này để trao đổi thông tin về hội hè, đình đám cho thuận tiện. Có ai định "rải tờ rơi" thì vào đây thông báo cho anh em bít nhé.
Để khai trương thì thông báo luôn vụ Hằng Bí thở đã chính thức mời ... tui đi đám cưới lúc 7.35 AM. Nhân đây cũng gửi lời cảm ơn Hằng vì may nhờ có H nên tui k bị muộn h làm (hum wa wen đặt đồng hồ Smile ). Lớp mình ai về đc thì tốt, còn ai không về được thì mình sang chia vui với cô dâu tại nhà chú rể nhi Very Happy . Hihi. Linh cẩu tổ chức vụ này nhé. Cho tui đăng ký 1 suất sang Đông Anh.
Ah, còn 1 vấn đề là lâu lắm lớp mình không tụ họp j nhi. Hôm nào họp lớp đi...tớ nhớ mọi người wa'. Lớp trưởng ơi, anh đầu rùi... flower flower flower

Tuần sau tổ chức ăn uống liên hoan được không.
big_bang

big_bang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeWed Nov 21, 2007 2:26 pm

ok. Tuần sau, tui ủng hộ liền cheers . Hay kiếm chỗ nào ngoại ô, đi dã ngoại thay đổi không khí tí đi. Câu cá chẳng hạn, xong rùi chén luôn. Mọi người thấy thế nào?. Hay làm 1 tour du lịch sông Hồng?. Nhưng có vẻ không khả thi lắm vì mùa này đang lụt lội ghê wa'. Hic. Có ai có ý kiến gì không nhi? Question
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeWed Nov 21, 2007 9:26 pm

umh ăn chơi kiểu big-bang thì cũng được nhưng mừ kiếm chỗ nào gần gần nấu nướng cùng với đông đủ nội ngoại tui ủng hộ hơn, hihihi bounce bounce bounce bounce bounce
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: eeeee   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeWed Nov 21, 2007 10:33 pm

Hôm trước anh em mình ăn uống nhậu nhẹt thật là đã.. drunken drunken . Dung khỉ hôm ấy tại sao lại ko có mặt nhỉ??? chắc nay bỏ người yêu rồi hay sao ý mà có vẻ nhớ đến anh em nhỉ, đi làm ở HN cả năm trời rồi mình có thấy mặt bao h đâu? ăn uống thì tớ đồng ý thôi, nhưng dạo này có vẻ đói kém wá chắc phải vay tiền để đi nhậu với anh em vậy...Hehe.À, mà anh em đi làm rôì hỗ trợ 1 ít thì tốt afro
big_bang

big_bang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeThu Nov 22, 2007 8:22 am

Này này cái nhà bác Cường hói kia, sao lại trách bạn như thế. Bữa trước cũng thấy thất lễ với mọi người lắm. Nhưng hôm ý sự vụ bất ngờ quá nên không đi được vì có hẹn trước. Thêm lần nữa mong mọi người thứ lỗi, lần tới sẽ chuộc lỗi mà... Very Happy Very Happy Very Happy . Ok ý kiến của Sơn tài. He, nhưng kiếm chỗ nào rộng rộng bi giờ. Mà vụ cuới xin của nàng Bí thư thế nào nhi? Sao mãi k thấy Hằng thông báo giờ và địa điểm nhi?
tranhang

tranhang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeThu Nov 22, 2007 8:33 am

Cảm ơn mọi người đã quan tâm tới đám cưới của tớ. Hi, để tiện cho việc mọi người sang nhà trai,mình xin ghi địa chỉ của nhà chồng mình nhé!
Địa chỉ: Xóm Đoài- xã Kim Nỗ - Đông Anh - Hà nội.
Các bạn cứ đi thẳng đường Phạm Văn Đồng, qua cầu Thăng Long. Khi vừa xuống chân cầu các bạn rẽ phải luôn, qua trạm soát vé thì có một ngã tư, các bạn rẽ trái đi thẳng dọc theo đường sắt. Sau đó các bạn hỏi thăm về nhà bác THỌ LÝ(Tên bố mẹ chồng mình đấy).Chồng mình tên là Dũng.
Hôm đó rất mong được đón tiếp lớp mình bên nhà trai. Khoảng 12h30 mình ra tới Hà Nội, lớp mình sang vào thời gian đó nhé.
Mà gần nhà chồng mình có nhiều chỗ câu cá thích lắm, lớp mình thử xem có thể tụ tập liên hoan vui vẻ được ko nhỉ??????
Một lần nữa cảm ơn mọi người!
Ps: Các bạn nhớ hôm đó là ngày chủ nhật, 25 tháng 11(ngày 16 tháng 10 âm lịch) nhé@!

Được sửa bởi ngày Thu Nov 22, 2007 9:21 am; sửa lần 4.
http://www.flickr.com/photos/mop/
big_bang

big_bang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeThu Nov 22, 2007 8:39 am

Trui` ui, Hằng ơi, thiếu một info wan trọng rui`. Phải cho mọi người bít là mấy giờ chứ. Nhỡ 10h đêm bọn này mới sang đến nơi thì liệu cô dâu chú rể có đón tiếp được k? hehehe
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeThu Nov 22, 2007 8:47 am

tranhang đã viết:
Cam on moi nguoi da quan tam toi dam cuoi cua to. Hi, de moi nguoi tien sang nha trai, minh ghi dia chi nhe!
Dia chi: Hoi nha ong NGUYEN MAU THO, ba NGUYEN THI LY (Bo me chong to day) o Xom Doai, Kim No, Dong Anh.
Hom do rat mong duoc don tiep lop minh ben nha trai. Khoang 1h minh ra toi Ha Noi, moi nha minh sang nha minh vao khoang thoi gian do nhe!
Ma gan nha chong minh cung co nhieu cho cau ca lam, moi nguoi den do roi thu xem lieu co la cho lien hoan vui ve duoc khong nhi???
Mot lan nua cam on moi nguoi!

Trời đất! No Viết không dấu thế này thì ai mà đọc được.Không biết bố chồng Hằng tên là Thọ hay là Thơ nữa còn mẹ chồng thì không biết là Ly hay là Lý đây. Mà cho địa chỉ rồi thì phải cho cái thời gian cho mọi người biết chứ lol! lol! lol!
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeThu Nov 22, 2007 10:51 am

Lớp mình xem thế nào đi, ăn nhậu roài tranh thủ bàn luôn cái vụ này kái nhẩy cho nó co tổ chức chứ, không thì không có đội hình thì ....eeee lém cat cat cat
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeThu Nov 22, 2007 1:57 pm

TaiSon đã viết:
Lớp mình xem thế nào đi, ăn nhậu roài tranh thủ bàn luôn cái vụ này kái nhẩy cho nó co tổ chức chứ, không thì không có đội hình thì ....eeee lém cat cat cat

Mọi người ơi cho ý kiến cái vụ ăn nhậu cái nhẩy.
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeThu Nov 22, 2007 1:57 pm

TaiSon đã viết:

big_bang

big_bang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeThu Nov 22, 2007 2:27 pm

Đám cưới thì đã fix lại rui`, tuần này đi đám cưới, tuần sau họp. Trong lúc đi đám cưới sẽ bàn luôn thể. Hẹn ngày giờ, địa điểm tập trung đi đám cưới đi.
thuynt

thuynt

Bài gửiTiêu đề: Cưới xin hội họp   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeThu Nov 22, 2007 2:49 pm

big_bang đã viết:
Đám cưới thì đã fix lại rui`, tuần này đi đám cưới, tuần sau họp. Trong lúc đi đám cưới sẽ bàn luôn thể. Hẹn ngày giờ, địa điểm tập trung đi đám cưới đi.

Cưới Hằng chắc đa số mọi người đi ở Hà Nội nên ai chủ trì thì liên lạc giờ giắc tập trung cho bà con bít. Các bác dào này chậm quá, sao cứ đùn đẩy nhau thế kia? Không có bác nào lên tiếng vậy. Còn vụ đi chơi, hay quá. Lâu không được gặp mọi người nên cũng muốn tụ tập lắm rồi. Lần này đi đừng quên gọi tôi nhé Exclamation . Có gì cứ liên lạc với T theo số điện thoại 0904212767. Smile
PRO_E398

PRO_E398

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeThu Nov 22, 2007 3:23 pm

thuynt đã viết:
big_bang đã viết:

Cưới Hằng chắc đa số mọi người đi ở Hà Nội nên ai chủ trì thì liên lạc giờ giắc tập trung cho bà con bít. Các bác dào này chậm quá, sao cứ đùn đẩy nhau thế kia? Không có bác nào lên tiếng vậy. Còn vụ đi chơi, hay quá. Lâu không được gặp mọi người nên cũng muốn tụ tập lắm rồi. Lần này đi đừng quên gọi tôi nhé Exclamation . Có gì cứ liên lạc với T theo số điện thoại 0904212767. Smile

Cho Tui theo cái vụ này với, mọi người ơi hẹn nhau sớm đi lol! lol!
PRO_E398

PRO_E398

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeThu Nov 22, 2007 3:25 pm

linh đã viết:
TaiSon đã viết:

Vote cho một phiếu nè cheers cheers
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeFri Nov 23, 2007 3:19 pm

linh đã viết:
TaiSon đã viết:

Ý tớ là kái vụ đám cưới, hic chỉ diệt mồi là ..không ai bằng affraid affraid affraid
noir & long

noir & long

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeFri Nov 23, 2007 4:00 pm

anh em tập trung ở đâu để đi đám cưới bí thư, kế hoạch thế nào thì update nhanh nhé . nếu ko kịp thì nhắn tin báo cho bạn phát, mặc dù vợ sắp đẻ nhưng ko bỏ lữ vụ này được .
Ps: đội diệt mồi cho xin 1 chân !!!!
thuynt

thuynt

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeFri Nov 23, 2007 4:25 pm

Theo T mình tập trung ở cổng trường Đại học Ngoại ngữ Hà Nội được không? Vì đường đi xuống nhà chồng Hằng ở dưới Hà Đông mà. Nhưng giờ thì các bác cho ý kiền đi.........11h30 được không? Có điều.......giờ cao su nữa thì không biết thế nào.... Very Happy

Sáng mai mọi người thống nhất giờ đi nhé! Razz

lol! lol! lol!
thuynt

thuynt

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeFri Nov 23, 2007 4:35 pm

Ôi trời xin lỗi các bác........ Embarassed

Post bài lên rồi đọc lại mới thấy nhà Chú rể ở một nơi khác hẳn. Thế đành đổi địa điểm sang Bcig nhé, được không? Ai đồng ý xin cho một tràng pháo tay........... Very Happy

Thanks! Smile Smile Smile
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeFri Nov 23, 2007 4:40 pm

thuynt đã viết:
Theo T mình tập trung ở cổng trường Đại học Ngoại ngữ Hà Nội được không? Vì đường đi xuống nhà chồng Hằng ở dưới Hà Đông mà. Nhưng giờ thì các bác cho ý kiền đi.........11h30 được không? Có điều.......giờ cao su nữa thì không biết thế nào.... Very Happy

lol! lol! lol!

Có phải là đường đi xuống Hà Đông đâu. Đấy là đường đi Nam Thăng Long mà.Theo mình thì tập trung chỗ trường đại học sư phạm là hay nhất.
Hằng bảo là khoảng 1 giờ chiều ra đến Hà Nội thì mình tập trung vào lúc 11 rưỡi đến 12 giờ là hợp lý.
P/s : Khi đi nhớ mang theo phong bì nhá. Rolling Eyes Wink
PRO_E398

PRO_E398

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeFri Nov 23, 2007 4:43 pm

thuynt đã viết:
Ôi trời xin lỗi các bác........ Embarassed

Post bài lên rồi đọc lại mới thấy nhà Chú rể ở một nơi khác hẳn. Thế đành đổi địa điểm sang Bcig nhé, được không? Ai đồng ý xin cho một tràng pháo tay........... Very Happy

Thanks! Smile Smile Smile
Tôi đang định phản ánh. may mà Bà kip sửa. lol! lol! lol! Theo tôi thì nên tập tung o cổng trường Đ H Quốc Gia ấy là dẹp nhất
PRO_E398

PRO_E398

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitimeFri Nov 23, 2007 4:45 pm

linh đã viết:
thuynt đã viết:

lol! lol! lol!

Có phải là đường đi xuống Hà Đông đâu. Đấy là đường đi Nam Thăng Long mà.Theo mình thì tập trung chỗ trường đại học sư phạm là hay nhất.
Hằng bảo là khoảng 1 giờ chiều ra đến Hà Nội thì mình tập trung vào lúc 11 rưỡi đến 12 giờ là hợp lý.
P/s : Khi đi nhớ mang theo phong bì nhá. Rolling Eyes Wink
Đồng ý với Linh cẩu, mà có cần mũ bảo hỉm ko bà con nhỉ? afro afro
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... Icon_minitime

Thông tin cưới xin, hội hè...
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next