12B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12B3

Diễn đàn của lớp 12B3 Đào Duy Từ

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thông tin cưới xin, hội hè...

Go down 
thuynt
tranhang
vodesongmaroi
admin
TaiSon
big_bang
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
PRO_E398

PRO_E398

Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeFri Nov 23, 2007 4:49 pm

noir & long đã viết:
anh em tập trung ở đâu để đi đám cưới bí thư, kế hoạch thế nào thì update nhanh nhé . nếu ko kịp thì nhắn tin báo cho bạn phát, mặc dù vợ sắp đẻ nhưng ko bỏ lữ vụ này được .
Ps: đội diệt mồi cho xin 1 chân !!!!
Này mày bỏ cái kiểu xin, cho đó đi nhé.Thời buổi nào mà xin xỏ thế hử. Muốn gì thì phải dăng kí, viết đơn, rùi Mad Mad ... phong bì để mọi người xem xét cho chứ, hớ hớ Laughing Laughing
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeFri Nov 23, 2007 4:56 pm

Chắc là cần mũ bảo hiểm đấy.Mọi người cầm mũ bảo hiểm đi cho chắc cú.
https://12b3.forumotion.net
thuynt

thuynt

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 24, 2007 9:33 am

linh đã viết:
Chắc là cần mũ bảo hiểm đấy.Mọi người cầm mũ bảo hiểm đi cho chắc cú.

Ôi đi đám cưới bạn mà phải đội mũ bảo hiểm hả? Nhưng chắc chắn phải mang mũ đi rồi vì đấy là đường cao tốc mà.

Nhất trí tập trung ở cổng trường ĐH Quốc gia HN. 11h30 nhé. Mọi người nhớ đi đúng giờ vì còn đi một đoạn đường xa xuống nhà chú rể nữa đấy.

lol! lol! lol!
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 24, 2007 9:48 am

hic, lấy đâu ra cái mũ bảo hỉm giờ lày chứ...pà kon nhớ ý ới nhau đi cho nó hoành tráng đông đủ nhá...gặp pà kon gần đúng hẹn.. bounce bounce bounce
noir & long

noir & long

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 24, 2007 11:47 am

ok, 11h30 ở cổng ĐHQG
thế anh em đi mừng đám cưới thế nào ý nhờ ? hay là đóng quỹ lớp 20 khìn, rồi trích ra mua quà cưới ???
còn ăn uống nữa, giờ đấy cả lũ mà vác bụng đói xuống Nam thăng long thì có nhà xanh mặt lol! lol! lol!
noir & long

noir & long

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 24, 2007 11:50 am

mà nếu có ai quen cô bác sĩ nào đấy thì bố trí có mặt luôn trong đoàn nhờ, lỡ may có ai say nắng hay say xe ...máy Wink Wink
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 24, 2007 6:04 pm

noir & long đã viết:
mà nếu có ai quen cô bác sĩ nào đấy thì bố trí có mặt luôn trong đoàn nhờ, lỡ may có ai say nắng hay say xe ...máy Wink Wink
ừ đúng roài đấy!!!nhưng mừ mỗi người cá kiếm cho mình một bác sĩ thì ...ngon hơn sunny sunny sunny ah nhắn mọi người thông báo cho nhau để đi cho nó đầy đủ nhá---->>>để còn table cái vụ nhậu nhẻ hờ hờ bounce bounce bounce bounce bounce
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: eeee   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 24, 2007 10:28 pm

Mai di dam cuoi ma bi tieu chay cap thi bo me!!!!!!! ma tao chang co mu bao hiem dau...
PRO_E398

PRO_E398

Bài gửiTiêu đề: Hội họp đê!!!!!!!!!!!1   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 25, 2007 6:07 pm

Ho* ho*.Vậy là đám cưới của bí thư lớp B3 đã xong rùi. Chúc mừng hạnh phúc sunny cheers . Còn bài tường thuật đi đám cưới tớ nhường cho thành viên khác lớp mình thui. Sắp tới là họp lớp B3 bà con nhỉ, hy vọng hum đó cũng đông đủ và còn hơn hum ni. Mong chủ nhật tới nhanh để gặp mọi người lol! lol! .Hehehe!!!!!!!!!1
noir & long

noir & long

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 25, 2007 7:13 pm

hic..hic..đi đám cưới về thấy có nhiều chuyện phải nghĩ quá .. Rolling Eyes Rolling Eyes
chúc bí thư hạnh phúc và mọi người luôn vui vẻ !
chủ nhật gặp lại !
big_bang

big_bang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 26, 2007 1:37 pm

Chưa có ai tường thuật lại vụ đám cưới ah? Giá mà tui có tí năng khiếu thì tui cũng viết phục vụ mọi người một bài. Tiếc là "bình loạn viên" Hải Quạ đi vắng, không thì nhà mình được một bài ra trò rùi nhỉ. Đám cưới vui, lớp mình cũng vui, tui cũng thấy rất vui ... Chúc cô dâu chú rể hạnh phúc, sớm có tin mừng để các bác các chú còn có cớ tụ tập lần nữa. jocolor jocolor
Cuối tuần này lớp mình họp lớp. Mọi người nhớ loan báo để bà con xa gần được biết đến cho đông đủ nhé. Hi vọng lần này sẽ đông đủ hơn lần trước. Mà địa điềm và giờ giấc như thế nào thì fix lại đi để mọi người còn biết chứ nhi. Nếu tui nhớ không nhầm thì:
Thời gian: 3h chiều (tui muốn đổi thành sáng mãi mà không ai thèm đếm xỉa đến ý kiến của tui. Hic hic)
Địa điểm: Cây xăng Trường Chinh - Lê Trọng Tấn (không khéo bị công an tóm cả lũ vì gây tắc đường)
Nếu có gì thay đổi thì ban tổ chức sẽ thông báo lại sau (mà ban tổ chức là đứa nào nhi? Shocked Shocked
Hẹn gặp lại mọi người vào một ngày đẹp trời. Bái bai... Cool Cool
big_bang

big_bang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 26, 2007 1:44 pm

Trích dẫn :
hic..hic..đi đám cưới về thấy có nhiều chuyện phải nghĩ quá ..
Quân phê nghĩ ngợi gì nhiều thế. Thấy mình cũng cần phải có một mái ấm rùi ah ... Hihihi alien alien alien
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 26, 2007 2:44 pm

Pà kon thân mến, để phục vụ pà kon chu đáo tận tình như....nhà trai( gia đình nhà chồng của bí thư) tui xin trân trọng tường thuật lại đầu cua tai nheo của diễn biến vụ đám cưới thứ 2 của lớp 12B3. tèn tén ten cheers
Roài bắt đầu là vụ hẹn hò nhau ở cổng trường ĐHSPHN, và vẫn như thường lệ..chúng ta lại cao su, hô hô Razz hẹn nhau 11h30 và chúng ta gặp nhau đầy đủ là 12h30 hay 13h kém gì đấy đại loại thía, chào nhau thì it mà gọi nhau để Gópbachóp vàp phong bì thì nhìu, umh sau nhìu nỗ lực thì cũng gom được cơ số thư vào nhưng vấn đề là không co kí chi để mà viết tên, Sleep Thế roài nhờ sự nhanh trí của bên tín dụng-->Hồng chíp ý là lấy 1 kái phong bì khác roài viết tên lên đúa cũng được...Máu chưa geek kái vụ đó xong xuôi thì lại là mấy kái nồi cơm điện, hic tại nhà chú rể lại phải đi qua đường cao tôc, xem thế nào đi chú rê, cá kiếm cái nhà ở gần gần ý, để còn thăm nom nhau cho nó tiện,hèhè
theo đánh giá của CCB thì lớp đi rất khớp với việc cô dâu ra tới HN, vì khi cô dâu tới đường láng thi mọi người tụ tập cũng khá đông đủ, và đây đó có ý kiến là call cho cô dâu chờ ở Hoàng Quốc Việt để tranh thủ đi kiếm mấy cái nồi cơm điện e e e cyclops cyclops cyclops
Trên đường đi thì có mỗi một trục trặc hơi nhỏ đó là một số bạn không có nồi cơm nên không dám đi trước mũi mấy chú cảnh làm cho cả đoàn bị gián đoạn, tắc trách, tắc trắch.... sunny
Chạy đạn được mấy chú cảnh thì cũng là lúc chân cầu Nam Thăng Long hiện ra, mọi người cảm thấy thoải mái hơn với việc tháo được cái nồi cơm điện ra khỏi cái gáo dừa cyclops hix thế là hết "trông mình chẳng ngầu tý nào". Dọc lối vào làng Kim Nỗ (nhắc em Nhung lun-không pải Kim Lỗ đâu em ah) là những vườn cau mà theo Việt Kìu từ Páp là sắp tới người ta làm chuồng chim để kinh doanh Cafe..um nghe cũng có lý phết Laughing
có lẽ sắp được gặp cô dau roài cho nên mọi người ai cũng mừng đến mức đi thẳng vào một đám cưới khác, chao ôi!!! cả đoàn mới hoành tráng làm răng.. Embarassed Embarassed Embarassed rút kinh nghiệm vụ lăng xăng lày, Dung 'khỉ'(thú thực là gọi bằng kái nick lày thấy ân hận thía lào ý Sad nhưng như thía mọi người...bít ngay, nhỉ...ai chuối đi, ơ ai chuối đê)hỏi thăm mấy pác đi đường xem nhà Pac Tho-Ly ở mô, hehe hiệu qua ngay, tìm ngay được...cổng nhà chú rể ngay. Nói thía là zề phải nhờ thêm sự trợ giúp của Thái mèo mới vào tới tới đám cưới. Mừng quá! mừng quá
oh oh ze ze, nhìn thấy cô dau roài nhá, xinh cực...12B3 tới hoành tráng như thế có lẽ cô dâu vui lém, phải thế không bí thư king king king
Ngồi có tẹo là mọi người được mời ăn luôn, hic kái Dung 'khì' lại kòn thắc mắc là không bít tiền mừng có đủ để làm mấy mâm này không. Pó tay.com.vn lol! Nhưng kể ra cũng có lý hêhê trong lúc cô dâu cùng chú rể đi chúc rượu thì Tôi cũng tranh thủ TRAO CÁI QUÍ GIÁ NHẤT CỦA....Lớp mình cho cô dâu...mà ngay trước đó bạn Hà 'vâu'(ngại quá - nhất là lâu lâu roài mới gặp bạn Sad ) bạn ý bảo là ĐỘNG PHÒNG roài !!! ui lại ngượng nữa, mình chả hiu lói gi lun bounce bounce bounce affraid affraid
Đám cưới thì có thía thui, còn sau đây là một số kinh nghiệm nên đúc rút
Chú Hải quạ đừng có mà trốn tránh trách nhiệm, ai chẳng bít sắp phải thi lại, học hành đi, chăm chỉ vào. Cô Hồng chíp nữa mang được kái máy ảnh đi thì....hết pin, vậy là chơi hay nghỉ đây drunken . Linh cẩu thì đi chạy sô đám cưới, không pải thía lo mà chạy sô vài em đi, các bạn cưới roài đấy. Hùng trâu mang em iu đi mà không lói không rằng,,, báo lun Em Gấm - quê ở Cẩm Phả, ze!ze!ze Rolling Eyes cuối cùng là bạn Cường, lần sau rút kinh nghiệm nhá, không được mang côca hay nước cam đi để mà chúc các bạn gái B3 đâu, bị các cô ấy cho đo ván là đúng roài, nói thêm là không thể đi xe về đến nhà được. Hix mấy cái cô lày,,,,các anh tránh xa cho nó....Lành cheers cheers cheers
vodesongmaroi

vodesongmaroi

Bài gửiTiêu đề: eeeee   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 26, 2007 10:49 pm

Nói chung là lớp mình vừa ăn cưới cái Hằng xong, lại còn muốn họp lớp làm jì? Rửng mỡ à? Ko lo làm ăn, học hành, chỉ muốn tụ tập buôn dưa lê hả? drunken Mà họp lớp làm cái quái jì.... Gặp nhau 1 bữa rồi sau đó lại đường ai nấy đi thôi. Các bạn nên tìm dịp jì có ý nghĩa hơn ý nhé....hoho lol!
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 27, 2007 9:48 am

vodesongmaroi đã viết:
Nói chung là lớp mình vừa ăn cưới cái Hằng xong, lại còn muốn họp lớp làm jì? Rửng mỡ à? Ko lo làm ăn, học hành, chỉ muốn tụ tập buôn dưa lê hả? drunken Mà họp lớp làm cái quái jì.... Gặp nhau 1 bữa rồi sau đó lại đường ai nấy đi thôi. Các bạn nên tìm dịp jì có ý nghĩa hơn ý nhé....hoho lol!

Cường nói thế là không được. Họp lớp là thời điểm để mọi người tụ tập gặp nhau tán gẫu,nói phét,buôn dưa lê...Để xích lại đoàn kết của lớp mình làm cho mọi người gần nhau hơn. Với lại tụ tập vào chủ nhật thì không ảnh hưởng gì đến công việc học hành của ai cả.Mà theo tôi thì lớp mình nên họp lớp thường xuyên hơn là hay nhất.
big_bang

big_bang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 27, 2007 10:56 am

Trích dẫn :
Cường nói thế là không được. Họp lớp là thời điểm để mọi người tụ tập gặp nhau tán gẫu,nói phét,buôn dưa lê...Để xích lại đoàn kết của lớp mình làm cho mọi người gần nhau hơn
Đúng rùi, họp lớp là dịp để mọi người gặp gỡ nhau cho vui ve. Cũng như là một lần đi chơi vậy. Làm ăn, học hành thì cũng phải có chỗ mà xả xi`- trét chứ. Hôm nọ tớ thấy Cường còn hào hứng rủ mọi người về nhà Cường cơ mà, sao bây giờ lại thay đổi thế, hay hôm ý có hẹn với nàng nào rùi. Mà chính sách lần này là có cả đông đủ nội ngoại ma`.
Ah, tớ mới thông báo với Thành bom vụ lớp mình liên hoan (vì thấy đang ol), nhưng có vẻ như hắn không đọc đc tin của tớ. Vậy nên ai có liên lạc thường xuyên với Thành thì rủ hắn ý cùng tham gia nhé.
thuynt

thuynt

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 27, 2007 4:03 pm

linh đã viết:
vodesongmaroi đã viết:

Cường nói thế là không được. Họp lớp là thời điểm để mọi người tụ tập gặp nhau tán gẫu,nói phét,buôn dưa lê...Để xích lại đoàn kết của lớp mình làm cho mọi người gần nhau hơn. Với lại tụ tập vào chủ nhật thì không ảnh hưởng gì đến công việc học hành của ai cả.Mà theo tôi thì lớp mình nên họp lớp thường xuyên hơn là hay nhất.

Linh nói phải đấy, lâu lắm rồi từ hồi còn đi học ĐH đến giờ T đã thấy lớp mình họp lớp bao giờ đâu. Bây giờ hầu như mọi người đã đi làm, rồi cưới hỏi nên mới có cơ hội gặp nhau chứ. Nếu có điều kiện T cũng muốn tụ tập thường xuyên hơn.

Thế nhưng mọi người quá vui vẻ bounce bounce bounce mà quên rằng phải có một người chủ chi và một số người chủ chì... Very Happy Very Happy Very Happy . Vậy ai chủ chì thì hãy kêu gọi mọi người when go out to take money with you. affraid OK! Thế nhưng cũng phải thông báo cho mọi người how much? Twisted Evil và outing plan chứ nhỉ.

flower lol! flower
PRO_E398

PRO_E398

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 27, 2007 4:16 pm

Tớ thấy ý kiến của bạn Thuý hộp rất chính xác đấy, mà theo như lớp mình cũng đã bình bầu Linh cẩu là trưởng ban liên lạc rùi, Linh đứng ra làm chu trì đê bounce bounce . Rồi Linh chọn "bộ máy" tổ chức cho lớp mình lun. Tớ thấy bác Hùng bưởi, Chính sâm, Đông béo hay Sơn tài là những người ứng cử vào ban tổ chức là đẹp đấy, họ là những người biết nhiều nơi có thể họp lớp được. lol! lol!

Mà tớ phê bình bạn Dung khỉ nhé sao lại gọi bạn Thành là hắn Question No , hay là do chim cú bài của Sơn tài giao bán chuối, hehehhehe scratch geek
hong_hai

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 04, 2007 8:24 am

Hơ hơ! Xin lỗi bà con vì k đi đám cưới Hằng bí thư và k tham gia cái vụ "rửng mỡ" sau đó 1 tuần. Nhưng tội thần k đáng chết! Sad Mong mọi người thông cảm, ai mà ngờ bạn Hằng nhà ta lại mở "chiến dịch" vào đúng mùa cao điểm. Anh em đi làm thì thảnh thơi rồi cũng phải để tớ ra trường với chứ . Mới lại tớ cũng rủ rê lôi kéo được thêm mấy thằng đi rồi con gì. Mà đi chơi thì còn nhiều dịp, đám cưới cũng thế- Vì chắc chị em lớp mình chắc k Ế Chồng hết đâu, anh em nhẩy!!!!
Đọc bài bình luận của Sơn Tài thì thấy mọi việc cũng suôn sẻ cả k giống như bài thơ của Linh cẩu. Thôi thế là mừng rồi. Thằng Sơn dạo này bị ngọng hay sao ấy đọc bài của nó mà đau cả mồm. Sao k thấy có bức ảnh nào nhỉ, k post mấy cái lên cho nó hoành... tiện thể quảng cáo luôn để chị em lớp mình ai đang "rục rịch" thì tới luôn đi đang được tuổi đấy!
Mà lớp mình còn mấy "quả bom" nữa ấy nhi ? Gỡ được 2 quả rồi .Ai sẽ là người dũng cảm tiếp theo đây? Ôi! Những anh chàng xấu số No No No
Ha ha! Đùa tí thôi mà, chị em lớp mình vẫn có giá lắm
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 08, 2007 10:16 am

hong_hai đã viết:
Hơ hơ! Xin lỗi bà con vì k đi đám cưới Hằng bí thư và k tham gia cái vụ "rửng mỡ" sau đó 1 tuần. Nhưng tội thần k đáng chết! Sad Mong mọi người thông cảm, ai mà ngờ bạn Hằng nhà ta lại mở "chiến dịch" vào đúng mùa cao điểm. Anh em đi làm thì thảnh thơi rồi cũng phải để tớ ra trường với chứ . Mới lại tớ cũng rủ rê lôi kéo được thêm mấy thằng đi rồi con gì. Mà đi chơi thì còn nhiều dịp, đám cưới cũng thế- Vì chắc chị em lớp mình chắc k Ế Chồng hết đâu, anh em nhẩy!!!!
Đọc bài bình luận của Sơn Tài thì thấy mọi việc cũng suôn sẻ cả k giống như bài thơ của Linh cẩu. Thôi thế là mừng rồi. Thằng Sơn dạo này bị ngọng hay sao ấy đọc bài của nó mà đau cả mồm. Sao k thấy có bức ảnh nào nhỉ, k post mấy cái lên cho nó hoành... tiện thể quảng cáo luôn để chị em lớp mình ai đang "rục rịch" thì tới luôn đi đang được tuổi đấy!
Mà lớp mình còn mấy "quả bom" nữa ấy nhi ? Gỡ được 2 quả rồi .Ai sẽ là người dũng cảm tiếp theo đây? Ôi! Những anh chàng xấu số No No No
Ha ha! Đùa tí thôi mà, chị em lớp mình vẫn có giá lắm
ah cô bạn hàng xóm học văn lại đi học trở lại roài phải không..sứong nhá lol! Mà tôi thấy mấy anh em mình cũng nên gỡ lấy vài quả đi cho nó bằng chị bằng em khơ khơ king queen
big_bang

big_bang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 11, 2007 5:32 pm

Không có ai tường thuật vụ liên hoan ah ... Ai đi từ đầu đến đuôi kể lại anh em đọc tí cho đỡ buồn. Để tớ tường thuật lại cho đến buổi karaoke vậy. Nhắc đến hát hò lại thấy buồn, giá mà tớ hát đỡ chán hơn 1 tí để góp vui với mọi người cho xôm tụ.
Đầu tiên là vụ hẹn hò. Rút kinh nghiệm lần trước bị khiển trách vì muộn h hẹn đám cưới bí thư nên tớ phải cố gắng đi đúng giờ. Nhưng cái bệnh h cao su như là bệnh truyền nhiễm hay sao ý, nó lan nhanh khủng khiếp. Chuyện là thế này...
3h kém: t và Quân phê đến cây xăng, chẳng có ai, chẳng lẽ lại đứng ở đó mà không mua nên chạy vào nhà Dương. Nhấn chuông inh ỏi mà chẳng thấy khổ chủ đâu (nghe đồn Dương cũng khoái vụ họp lớp mà biến đi đâu mất tiêu).
3h: lại lượn qua cây xăng, vào nhà Cường vì nghe nói có vài người đang trong đó... rồi chẳng có ai... rồi gọi điện cho Linh cẩu... L phán rất hùng hồn: Bọn nó đang trong nhà Cường. Bọn nó là thằng An với thằng Quân (hình như ông này đi cùng mình. Hic)
3h hơn: quay lại cây xăng (một buổi chiều gắn liền với cây xăng.hic). h thì đã có Cường&An rồi. Một lúc sau Thành bom đến mang theo "vợ" hiền. Hi`tên "vợ" hắn là Yến thì phải (nếu tớ nhớ không nhầm - mà tớ hay nhớ nhầm lắm. Nhỡ có nhầm thì xin lối Thành nhá). Lại tiếp tục chờ.
Bắt đầu gọi điện... Linh cẩu - đang đi trên đường; Sơn - đang còn phải tắm Embarassed -sao ma khéo chọn h thế; Chíp - đang trên đường (chắc phải đổi "đ" thành "gi")... ôi, cái ngành công nghiệp "cao su" - thật là đáng ghét! No
Túm lại là đến 4h kém thì được 7 người... kéo nhau đi ăn hoa quả dầm...Buổi họp lớp tưởng như phải hoãn lại nhưng may quá, một lúc nữa thì có thêm Hồng chíp; Sơn; Thúy. Thế là đi hát. Mọi người hát...tớ vỗ tay. Công nhận là lớp mình nhiều người hát hay. Rồi tớ phải về sớm vì phải đi thêm 1 vụ nữa. Tiếc...
Quên mất, còn thiếu 1 chi tiết. Đang hát thì Hà và Ngọc Anh đến, cả Nguyên mông và "vợ" của hắn ta... nhưng chẳng thấy giới thiệu tên tuổi chi cả.
Mấy đứa to mồm bảo đi họp lớp mà chẳng thấy mặt đâu là hôm sau phải phạt nặng nhé.
... (hết mất chuyện rồi)... theo một nguồn tin đáng tin cậy thì buổi họp lớp sau đó đổi thành buổi liên hoan thắm tình bằng hữu và diễn ra khá là vui vẻ và tưng bừng hoa lá... hờ hờ... lại thấy tiếc rùi...
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 03, 2008 4:15 pm

Tin sốt dẻo một trăm phần trăm.
Bạn HỌC "Nông"(xin lỗi Học vì gọi cả tên bố ra) nhà ta xắp lấy vợ , theo thông tin mà tôi mới nhận được từ khổ chủ thì ngày 11-12 âm lịch là tổ chức.He, thằng này thế mà ghê, phải như thế chứ.
TaiSon

TaiSon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 03, 2008 7:35 pm

linh đã viết:
Bạn HỌC "Nông"(xin lỗi Học vì gọi cả tên bố ra) nhà ta xắp lấy vợ , theo thông tin mà tôi mới nhận được từ khổ chủ thì ngày 11-12 âm lịch là tổ chức.He, thằng này thế mà ghê, phải như thế chứ.
Ơ được, được!!! Basketball Basketball Basketball vui roài nhá, sau 2 "quả bom nổ chậm" thì cuối cùng anh em cũng có được đại diện. Xin chúc mừng Học ( Nông ) bounce bounce bounce Tái bút :anh em về nhớ cá 'kiếm' mấy viên doping cho đội bóng của chúng ta haha affraid affraid affraid
rosy

rosy

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 10, 2008 3:19 pm

linh đã viết:
vui nhỉ, hôm đấy là thứ 7 đấy. bà con có ai về được ko? mà cưới ở đâu thế? Question
big_bang

big_bang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 22, 2008 1:23 pm

Bà con ơi... Tết này về thăm thầy cô đi. Lớp mình ra trường cũng được đến 5 năm rui` còn j. Năm nay cả lũ rồng rắn đến nhà thầy nhé... Mùng 2 tết được không nhi,... Ai có ý kiến j không?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin cưới xin, hội hè...   Thông tin cưới xin, hội hè... - Page 2 Icon_minitime

Thông tin cưới xin, hội hè...
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next